Tsh.1000

TUNAUZA DAGAA WALIO KAANGWA KUTOKA MWANZA

1 of
Previous Next

Ad Details

  • Ad ID: 522

  • Added: 18th July 2018

  • Sale Price: Tsh.1000

  • Location: Tanzania

  • State: Dar es Salaam Region

  • Phone: 0657937158

  • Views: 281

Description

KALIBU TUKUUDUMIE
tunauza dagaa wazuli ambao wamekaangwa vizuli na kufungwa kwenye packet dagaa wetu kutoka MWANZA ni wenye radha bombaa sana
Kwa mulioko dar es salaam ukiagiza tunakuletea adi ulipo
TUNAPATIKANA KINONDONI MTAA WA UFIPA STREET KALIBU NA PK BAR
packet TSH1000 Tu
Agiza idadi tukuletee ulipo
Number 0657937158 pia what supp napatikan kwa namba hiyo pia

Tags :

Bids

BID Stats : 0  Bids posted on this ad

Let’s Create Your Bid

Only registered user can post offer *

Ad Price

Tsh.1000

classiera loader