SOKO LA MTANDAO TANZANIA Jisajili na kuweka Matangazo BURE MILELE! 0677775000
classiera loader
image

Ad Details

  • Ad ID: 16757

  • Added: 14th August 2023

  • Sale Price: On call

  • Location: Tanzania

  • State: Dar es Salaam Region

  • Phone: 0767-232323

  • Views: 109

Description

MCHEZO WA VYOMBO MWANAMKE JIKOOOOO.

KILA SIKU 2,000 BAADA YA SIKU 5 UNACHAGUA MZIGO WA TSHS.150,000 UNAHIFADHIWA.

MIKOANI MNATUMIWA DAR UNAFATA MZIGO DUKANI MABIBO (SIUZI VYOMBO NI MCHEZO TU)

KUCHUKUA MZIGO NI MWISHO WA MCHEZO, AU UKIMALIZA MAPEMA KWA UAMINIFU ZAIDI
0767-232323 KARIBUNI. KILA GROUP WATU 15 TU KAMA MSUMBUFU USIINGIE.

KUFATA MZIGO DUKANI MABIBO

https://chat.whatsapp.com/IHrAb3qkI5R1pPrVjAomn1

Bids

BID Stats : 0  Bids posted on this ad

Let’s Create Your Bid

Only registered user can post offer *

Ad Price

On call

classiera loader

Related ads

LIST YOUR BUSINESS TODAY!!